OPEN UNIVERSITY OF KENYA
The innovative university for inclusive prosperity
Shule ya Elimu
Ready to begin?
Join thousands of students transforming their futures through flexible, quality open and distance learning.
Application Form
Complete the online application
Application Review
We assess programme fit
Join OUK
Eligible for govt scholarships & HELB
Scan to apply
ouk.ac.ke
020 2000 212
020 2000 211
@OpenUniKenya
Shahada ya Kwanza ya Elimu (Sanaa) katika Chuo Kikuu Huria cha Kenya inadhihirisha dhamira ya chuo ya kutoa elimu kamilifu, jumuishi na ya kiteknolojia. Programu hii inawapa walimu watarajiwa maarifa na stadi zinazohitajika kwa mafanikio katika karne ya 21, ikijumuisha taaluma za kibinadamu kama nguzo ya msingi ya kuelewa utamaduni, jamii na tabia za binadamu.
Kwa kuzingatia mkabala unaomlenga mwanafunzi, mtaala unatumia mbinu bunifu za ufundishaji na teknolojia ili kukuza fikra tunduizi, ubunifu na ushirikiano. Unaendana na mfumo wa Elimu ya Umilisi (CBE) na matarajio ya kitaaluma ya Tume ya Kuajiri Walimu (TSC), ili wahitimu wawe na maarifa na umahiri wa kutoa elimu bora inayofaa muktadha.
Wanafunzi huchanganya kozi za pamoja za kitaaluma za elimu na masomo mawili ya kufundishia, hukamilisha mafunzo mawili ya lazima ya vitendo shuleni, na hufanya mradi wa kilele wa utafiti katika mwaka wao wa mwisho.
Kukuza walimu wenye ujuzi wa hali ya juu, wanaoweza kujibadilisha na wenye umahiri wanaokidhi viwango vya kitaifa na kimataifa, kulingana na Mtaala wa Umilisi (CBC) na stadi za karne ya 21, na walio tayari kuongoza mabadiliko kuelekea mazingira ya ujifunzaji yenye usawa, jumuishi na yenye nguvu nchini Kenya na kwingineko.
INTAKE
2026 — Ongoing
KUCCPS-placed students are eligible for government scholarships and HELB loans under the new funding model.
Customise your learning pace and choose courses that fit your commitments.
Diversity is celebrated — all students have access to support services.
Open admissions, affordable tuition, and online delivery remove barriers.
Progressive: Certificate → Diploma → Degree as you complete credit hours.