Ruka hadi maudhui makuu
Changia

Toa Msaada OUK

Ukarimu wako unawawezesha wasomi wa kizazi kijacho. Kila mchango — mkubwa au mdogo — unaleta mabadiliko ya kudumu.

Chagua eneo la kutoa

Athari Yako

  • KES 1,000 inagharamia upatikanaji wa mtandao kwa mwezi mmoja kwa mwanafunzi.
  • KES 10,000 inafadhili ufadhili wa muhula kamili kwa mwanafunzi anayehitaji.
  • KES 25,000 ina'pa kituo cha kujifunza vifaa muhimu.

Mara ngapi kutoa

Chagua kiasi (KES)

Mchango wako

KES 1,000

Ufadhili

Mchango wako unachakatwa kwa usalama. Utapokea risiti kwa barua pepe.

Ukiwa mwanazuoni,
daima uwe kiongozi.

Jiunge na maelfu ya wahitimu wa OUK katika kuunda mustakabali wa ubunifu wa kidijitali na uongozi wa kimataifa.