Ruka hadi maudhui makuu

Jiunge na mtandao wa wahitimu wa OUK

Endelea kuunganishwa, fungua fursa za kipekee za kazi, na shauri kizazi kijacho cha viongozi wa kidijitali.

Ilani ya uthibitishaji

Kudumisha uadilifu wa mtandao wetu, maombi yote yanathibitishwa kwa mikono dhidi ya rekodi za wanafunzi wa OUK. Hakikisha nambari yako ya mwanafunzi na mwaka wa kuhitimu ni sahihi.

Taarifa za kitaaluma

Taarifa za kitaalamu

Mitandao ya kijamii na viungo

Ukiwa mwanazuoni,
daima uwe kiongozi.

Jiunge na maelfu ya wahitimu wa OUK katika kuunda mustakabali wa ubunifu wa kidijitali na uongozi wa kimataifa.