Ruka hadi maudhui makuu
Kuhusu chuo

Kuhusu
Chuo Kikuu Huria cha Kenya

Jifunze kuhusu dhamira, uongozi, na historia ya Chuo Kikuu Huria cha Kenya.

Imeanzishwa ili kutoa elimu ya mtandaoni inayobadilika, ya bei nafuu, na ya ubora wa juu, Chuo Kikuu Huria cha Kenya kiko mstari wa mbele katika mabadiliko ya kidijitali katika elimu ya juu. Dhamira yetu ni kufanya elimu ifikike kwa wote kupitia ubunifu na ufikiaji.

Dhamira yetu

Kutoa uzoefu wa kujifunza wa hali ya juu, wa bei nafuu, unaobadilika na wa usawa ambao huwapa wanafunzi maarifa, ujuzi na maadili ili kuwa watafiti wabuni, viongozi, wajasiriamali na raia wa kimataifa

Maono yetu

Chuo Kikuu Bunifu kwa Ustawi Shirikishi.

Elijah I. Omwenga

Kuwawezesha
wa
Kizazi kijacho.

Karibu Chuo Kikuu Huria cha Kenya — Chuo ambacho kujifunza hakuzuiliwi na kuta, umbali au muda. OUK imeanzishwa kwa imani kwamba ufikiaji wa elimu ya juu yenye ubora haupaswi kuamuliwa na mahali mtu anapoishi, wakati anaweza kusoma au hali yake. Tunajenga Chuo kwa ulimwengu unaobadilika; kinachotumia teknolojia, uvumbuzi na kujifunza kwa kubadilika kuunda njia mpya za maarifa, ujuzi na fursa.

Sekretarieti ya Makamu Mkuu wa Chuo

2023

Mwaka wa kupewa hati

24/7

Ufikiaji wa kujifunza

100%

Udahili wa kidijitali

47

Kaunti zilizofikiwa

Maadili makuu

Ubunifu
Uadilifu
Ujumuishaji
Ubora

Faida ya chuo huria

Kwa nini wanafunzi huchagua OUK

Ujifunzaji unaonyumbulika

Soma ukiendesha kazi na familia kupitia ujifunzaji wa kidijitali.

Wajibu wa kitaifa

Imeidhinishwa kupanua ufikiaji wa elimu bora ya juu nchini Kenya.

Chunguza masomo