ABOUT SEHEMU
Zabuni na ununuzi
Chunguza fursa za ununuzi katika Chuo Kikuu Huria cha Kenya na shiriki katika michakato yetu ya zabuni yenye uwazi na ushindani.
—Sehemu ndogo
2023Ilianzishwa
Inafanya kaziHali
Hakuna matangazo ya ununuzi yanayolingana
Rekebisha vigezo vya utafutaji au rudi baadaye
Kituo cha msaada wa ununuzi
Unahitaji msaada wa kuwasilisha zabuni au kusajili muuzaji? Timu yetu ya ununuzi iko tayari kukuongoza kwa uzingatiaji wa kitaasisi.
Maombi yote lazima yazingatie Sheria ya Ununuzi wa Umma na Utupaji wa Mali. Wasambazaji wanashauriwa kukagua vigezo vya ustahili na maelekezo ya uwasilishaji kabla ya kuomba.