Ruka hadi maudhui makuu
Rudi kwenye ramani ya tovuti

Masharti ya huduma

Tarehe ya kuanza kutumika: Mei 2026

1. Kukubali masharti

Kwa kufikia na kutumia kampasi ya kidijitali ya OUK, unakubali kufungwa na Masharti haya ya Huduma, sheria na kanuni zote zinazotumika, na unakubali kuwa unawajibika kwa kufuata sheria za mitaa zinazotumika.

2. Matumizi ya huduma

Huduma zote zinazotolewa kupitia jukwaa la kidijitali la OUK zinalenga pekee madhumuni halali, ya kielimu, na ya kitaasisi. Matumizi mabaya, ufikiaji usioidhinishwa, au udanganyifu wa kitaaluma ni marufuku kabisa.

3. Mali miliki

Nyenzo zote za kozi, machapisho, na maudhui kwenye jukwaa la OUK ni mali miliki ya Chuo Kikuu Huria cha Kenya au watoa leseni wake, na zinalindwa na sheria za hakimiliki na mali miliki zinazotumika.

4. Kikomo cha dhima

OUK haitawajibika kwa uharibifu wowote usio wa moja kwa moja, wa bahati nasibu, au wa matokeo unaotokana na matumizi ya, au kutoweza kutumia, huduma zetu za kidijitali.

5. Marekebisho

OUK inahifadhi haki ya kurekebisha masharti haya wakati wowote. Kuendelea kutumia huduma zetu za kidijitali baada ya mabadiliko yoyote kunamaanisha unakubali masharti mapya.

Kwa maswali ya kisheria, wasiliana na Ofisi yetu ya Mambo ya Kisheria kwa legal@ouk.ac.ke.