Ruka hadi maudhui makuu
Hati rasmiToleo 4.0 · Imesasishwa Jan 2024

Hati ya
Huduma

Ahadi yetu ya kutoa huduma bora, kwa wakati, na zenye uwazi kwa wanafunzi, wafanyakazi, washirika, na umma.

Kuhusu hati

Ahadi yetu ya huduma

Hati ya Huduma ya Chuo Kikuu Huria cha Kenya ni hati ya ahadi ya umma inayoeleza ubora, viwango, na muda wa huduma tunazotoa. Inatumika kama makubaliano kati ya OUK na wadau wake wote.

Hati hii inaeleza unachoweza kutarajia kutoka kwetu, tunachohitaji kutoka kwako, na jinsi unavyoweza kutuwajibisha. Inaonyesha kujitolea kwetu kwa uboreshaji endelevu na huduma inayomlenga mteja.

Huduma zetu zinaongozwa na viwango vya Huduma ya Umma ya Kenya, Sheria ya Vyuo Vikuu, na Mpango Mkakati wa OUK 2023–2027, ukizingatia ujumuishaji, mabadiliko ya kidijitali, na ubora wa kitaaluma.

Taarifa ya uhakikisho wa ubora

“Tumejitolea kutoa huduma zinazofikia au kuzidi viwango vilivyowekwa, na tunakaribisha maoni kama chombo cha uboreshaji endelevu.”

Maadili makuu

Uadilifu

Tunazingatia uaminifu na uwazi katika utoaji wote wa huduma.

Ubora

Tunajitahidi kwa ubora wa juu zaidi katika kila mwingiliano.

Ujumuishaji

Tunawahudumia wadau wote kwa usawa na bila ubaguzi.

Uvumbuzi

Tunaendelea kuboresha huduma zetu kupitia teknolojia na maoni.

Viwango vya huduma

Ratiba na taratibu za huduma

Pata muda unaotarajiwa, hati zinazohitajika, na taratibu hatua kwa hatua kwa kila huduma ya OUK.

Hakuna huduma zilizopatikana.

Maktaba ya video

Miongozo na video za huduma

Tazama miongozo ya huduma, video za jinsi ya, na ujumbe wa uongozi.

Kituo cha nyaraka

Fomu, miongozo na vipakuliwa

Fikia, angalia, na pakua hati zote zinazohusiana na huduma.

Maswali

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Majibu yanayoweza kutafutwa na kuainishwa kwa maswali ya kawaida ya huduma.

Hakuna maswali yanayolingana na utafutaji wako.

Mawasiliano na msaada

Mawasiliano ya ofisi

Admissions Office

Director, Admissions

Jumatatu–Ijumaa 8am–5pm

admissions@ouk.ac.ke

Student Affairs

Dean of Students

Jumatatu–Ijumaa 8am–5pm

students@ouk.ac.ke

Finance Office

Director, Finance

Jumatatu–Ijumaa 8am–5pm

finance@ouk.ac.ke

Examinations & Records

Registrar (Academic)

Jumatatu–Ijumaa 8am–5pm

exams@ouk.ac.ke

ICT Helpdesk

Director, ICT

Jumatatu–Ijumaa 8am–5pm

ict@ouk.ac.ke

Library Services

University Librarian

Jumatatu–Ijumaa 8am–5pm

library@ouk.ac.ke
Msaidizi wa AI

Uliza msaidizi

Inaendeshwa na AI

Msaidizi wa huduma

Uliza swali lolote kuhusu huduma za OUK — pata majibu ya papo hapo na sahihi.

Maswali yanayopendekezwa

Inaendeshwa na Hifadhi ya Maarifa ya OUK

Zungumza na mtu
Uwajibikaji wa kitaasisi

Tunajiwajibisha
kwako

Ikiwa tutashindwa kufikia viwango katika hati hii, tunataka kujua. Maoni yako yanaendesha uboreshaji wetu endelevu.