Ruka hadi maudhui makuu

Zaidi ya
Shahada.

Mtandao wa wahitimu wa kimataifa

Endelea kuunganishwa na Chuo Kikuu Huria cha Kenya. Pata fursa za kitaalamu, ushauri wa maisha yote, na mtandao wa kimataifa wa viongozi wa kidijitali.

Ushiriki wa kitaasisi

Kituo cha
Ugunduzi wa maisha yote.

Chama cha Wahitimu wa OUK si orodha tu—ni mfumo hai ambapo wahitimu wanaendelea kukua, kushauri, na kuongoza katika enzi ya kidijitali.

Jamii ya kimataifa

Unganishwa na wataalamu katika nchi 35+ katika sekta mbalimbali.

Toa mchango

Tengeneza kizazi kijacho kupitia ushauri na msaada wa kitaasisi.

Ubora uliofunuliwa

Wabunifu wa kimataifa.

Angalia orodha kamili

Wezesha kupitia ushauri.

Ongoza wanafunzi na wataalamu wachanga kwa kushiriki maarifa yako ya kitaaluma na kazi.

Jisajili kama mshauri

Wataalamu wa sekta

Unganishwa na wahitimu wa OUK wanaoongoza timu katika Google, Safaricom, Microsoft, na taasisi za utafiti duniani.

Vipindi vinavyobadilika

Weka upatikanaji wako kwa ushauri wa moja kwa moja mtandaoni au majadiliano ya sekta.

Ukuaji wa kitaaluma

Nafasi za kazi za wahitimu.

Angalia matangazo yote

Angalia matangazo yote

Safari za kuvutia

Hadithi za Mafanikio.

Kalenda ya kitaasisi

Ungana tena na shiriki.

Kalenda kamili ya matukio

Hifadhi ya maarifa

Maswali ya kawaida.

Ninawezaje kujiunga na mtandao wa wahitimu?

Bonyeza tu kitufe cha 'Jiunge na mtandao' na jaza maelezo yako ya kuhitimu kwa uthibitishaji.

Ninawezaje kusasisha wasifu wangu?

Ingia kwenye Portal ya Wahitimu na nenda kwenye 'Mipangilio' kusasisha taarifa za kazi na mawasiliano.

Ninawezaje kuwa mshauri?

Tembelea ukurasa wa Ushauri na sajili utaalamu wako. Timu yetu itakuunganisha na wanafunzi au wahitimu wenzako.

Ninawezaje kuhudhuria matukio ya wahitimu?

Matukio yajayo yameorodheshwa kwenye ukurasa wetu kuu. Bonyeza 'Thibitisha' kwenye kadi yoyote ya tukio kujisajili.

Msaada wa Wahitimu.

Wasiliana na ofisi yetu ya mahusiano ya wahitimu kwa maswali kuhusu matawi, matukio, au michango.

Barua pepe rasmi

alumni.office@ouk.ac.ke

Makao makuu

Konza Technopolis, OUK Hub

Jarida la kitaasisi

Pata matangazo ya kipekee ya wahitimu na taarifa za chuo moja kwa moja kwenye kikasha chako.

Ukiwa mwanazuoni,
daima uwe kiongozi.

Jiunge na maelfu ya wahitimu wa OUK katika kuunda mustakabali wa ubunifu wa kidijitali na uongozi wa kimataifa.