Ruka hadi maudhui makuu
Rudi kwenye ramani ya tovuti

Sera ya faragha

Tarehe ya kuanza kutumika: Mei 2026

1. Utangulizi

Karibu Chuo Kikuu Huria cha Kenya. Tumejitolea kulinda data yako binafsi na kuheshimu faragha yako. Sera hii inaeleza jinsi tunavyokusanya, kutumia, na kulinda taarifa zako unaposhirikiana na kampasi yetu ya kidijitali na huduma zetu.

2. Taarifa tunazokusanya

Tunaweza kukusanya data kama jina lako, maelezo ya mawasiliano, rekodi za kitaaluma, na data ya matumizi unapoomba programu, kutumia Portal ya wanafunzi, au kushirikiana na huduma zetu za kidijitali.

3. Jinsi tunavyotumia data yako

Data yako inatumika pekee kuwezesha safari yako ya kitaaluma, kudhibiti wasifu wako wa mwanafunzi, kuchakata malipo, na kuboresha huduma zetu za kidijitali za kitaasisi.

4. Usalama wa data

Tunatumia hatua thabiti za usalama za kiwango cha sekta kulinda taarifa zako binafsi dhidi ya ufikiaji, ubadilishaji, au ufichuzi usioidhinishwa.

Kwa maswali yoyote yanayohusiana na faragha au kuomba kufutwa kwa data, wasiliana na Afisa wetu wa Ulinzi wa Data kwa dpo@ouk.ac.ke.