Ruka hadi maudhui makuu

Kuimarisha
ukuaji wako.

Kituo cha wanafunzi cha OUK

Karibu kwenye kituo chako kikuu cha rasilimali. Fikia msaada wa kitaaluma, taarifa za maisha ya kampasi, na zana zote unazohitaji kwa mafanikio.

Matangazo rasmi

Matangazo ya Wanafunzi.

Angalia habari zote

Ustawi na msaada

Katika OUK,
Unathaminiwa.

Kuanzia mwongozo wa kitaaluma hadi afya ya akili na msaada wa kiufundi, mifumo yetu ya msaada iko hapa kuhakikisha safari yako ni laini na yenye mafanikio.

Pata msaada sasa

Ushiriki wa wanafunzi

Maisha ya Kampasi.

Jiunge na vilabu, ongoza mipango, na unda uhusiano wa maisha yote zaidi ya darasa.

Hakuna vilabu vinavyopatikana bado.

Kalenda ya kitaasisi

Matukio Yajayo.

Usikose warsha, semina pepe, na shughuli za kijamii.

Angalia matukio yote

Fomu na
Rasilimali.

Pakua vitabu vya mwongozo vya wanafunzi, sera za kitaaluma, na fomu muhimu za kiutawala.

Hakuna rasilimali zinazopatikana kwa sasa.

Unahitaji msaada?

Dawati letu la msaada linafanya kazi masaa 24/7. Ongea na msaidizi wetu wa AI au fungua tiketi ya msaada.

Tengeneza mustakabali wako,
Hatua moja baada ya nyingine.

Fikia zana na msaada wote unahitaji ili kufanikiwa katika safari yako ya kitaaluma katika OUK.