Ruka hadi maudhui makuu
Kituo cha msaada wa kimataifa

Wasiliana
nasi

Timu zetu za msaada wa kitaasisi ziko tayari kushughulikia maswali yako na kukupa mwongozo katika maeneo yote ya kitaaluma.

Wasiliana moja kwa moja

Barua pepe rasmi

info@ouk.ac.ke

Maswali na msaada

Simu ya taasisi

+254702 212 212 / +254703 211 211

Jumatatu–Ijumaa, 8 asubuhi – 5 jioni

Kampasi ya kimwili

Konza Technopolis, Kenya

Makao makuu ya kidijitali

Ombi la kielektroniki

Mahali pa chuo

Konza Technopolis, Barabara ya Machakos, Kenya

Kituo cha kimkakati cha kidijitali cha Chuo Kikuu Huria cha Kenya.

Mawasiliano salama

Data yote inalindwa kupitia itifaki za SSL za chuo.

Wastani wa majibu

Saa 24 zimehakikishwa