Ruka hadi maudhui makuu
Helpdesk ya chuo

Portal ya maoni ya kampasi

Dawati la Msaada la Chuo — mazingira ya kampasi, huduma, na miundombinu. Wanafunzi, wafanyakazi, na wageni wanaweza kuwasilisha malalamiko au pongezi.

Wasilisha malalamiko au pongezi

Vifaa, huduma, malazi, usalama, usafiri, nafasi za maktaba, na huduma za jumla za kampasi — si LMS, SOMAS, usajili, au masuala ya kuingia (tumia Msaada wa Kiufundi wa ICT katika programu ya OUK).

Dawati la Msaada la Chuo dhidi ya Msaada wa Kiufundi wa ICT

Fomu hii ni Dawati la Msaada la Chuo — vifaa vya kampasi, huduma, malazi, usalama, na huduma za jumla. Wi‑Fi ya jengo kama kukatika kwa kifaa iko hapa. Kwa akaunti, Portal/LMS, barua pepe, kuingia Wi‑Fi, SOMAS, usajili, au matokeo, tumia Msaada wa Kiufundi wa ICT katika programu ya simu ya OUK.

Nani anawasilisha?

Chagua chaguo linalokuelezea ili kuendelea.

Fuatilia hali

Msaada wa kiufundi wa ICT

Masuala ya mifumo na kidijitali yanashughulikiwa na Msaada wa Kiufundi wa ICT:

  • Akaunti, portal / LMS, barua pepe na kuingia Wi‑Fi
  • Usajili wa kozi na vipindi
  • Matokeo ya mitihani na kupakua nakala
  • SOMAS tupu na bili mbili za kozi
Fungua fomu ya msaada wa ICT

Ahadi yetu

  • Chaguo za siri na za kutokujulikana zinapatikana
  • Masuala ya miundombinu huelekezwa kwa DVC Infrastructure & Planning
  • SLA ya siku 5 kwa kukubali na kutatua