Ruka hadi maudhui makuu
Ubora wa kitaaluma

Masomo

Kituo cha masomo cha OUK kinaunganisha maarifa ya kimataifa na uvumbuzi wa ndani kupitia shule na programu zinazoongoza kwa kidijitali.

Gundua shule za OUK, programu, ratiba, na matoleo ya maendeleo ya kitaaluma yaliyoundwa kwa kujifunza mtandaoni kunakobadilika.

Programu za shahada

Mitaala kamili ya shahada ya kwanza iliyoundwa kwa ustadi wa kina wa somo na leseni za kitaalamu.

Chunguza njia

Masomo ya uzamili

Njia za sifa zinazoongozwa na utafiti kwa utaalamu wa kitaaluma na maendeleo ya uongozi wa juu.

Chunguza njia

Ukuaji wa kitaalamu

Vyeti na kozi fupi zenye athari kubwa kwa ujuzi wa haraka katika uchumi wa kidijitali.

Chunguza njia

Shule na vitivo

Vituo vya kiakili vinavyoendesha dhamira yetu ya kitaaluma.

Orodha kamili ya shule

Shule ya Elimu

Kubadilisha ufundishaji kupitia mafundisho ya kidijitali, muundo wa mtaala, na uongozi wa elimu kwa mfumo wa ikolojia wa kujifunza nchini Kenya.

Chunguza shule

Shule ya Sayansi na Teknolojia

Kuendesha uvumbuzi wa kidijitali kupitia kompyuta iliyotumika, sayansi ya data, na taaluma zinazoibuka za kiteknolojia.

Chunguza shule

Shule ya Biashara na Uchumi

Kuendeleza viongozi wa biashara wenye ushindani duniani kote kupitia elimu ya mtandaoni katika usimamizi, ujasiriamali, na sera ya kiuchumi.

Chunguza shule

Uchunguzi wa kina

Ugunduzi wenye
Athari ya kimataifa

Masomo yetu yanaendeshwa na utafiti madhubuti na ushirikiano wa kimataifa.