Ruka hadi maudhui makuu
Ratiba za kitaaluma

Ratiba na mitihani

Fikia ratiba za madarasa na tarehe za mitihani mahali pamoja. Chagua shule na programu yako ili kupata ratiba yako binafsi.

—
Shule
2
Aina za ratiba
Mtandaoni
Utoaji
Jan–Mei 2026
Muhula

Ratiba ya darasa

Ratiba ya vipindi vya kitaaluma vya kila wiki

Moja kwa moja

Ratiba za kitaaluma

Chagua shule na programu yako kutoka vichujio ili kuona ratiba ya kila wiki au tarehe za mitihani.

Vipindi mtandaoni

Madarasa yote yanatolewa kwa wakati mmoja kupitia Portal ya OUK

Saa za Afrika Mashariki

Saa zote zinaonyeshwa kwa EAT (UTC+3)

Data ya moja kwa moja

Inasasishwa kwa wakati halisi kutoka Mpangaji wa OUK

Portal ya mwanafunzi

Fikia viungo vya vipindi vya mtandaoni na nyenzo za kozi.

Fungua Portal

Usaidizi wa kitaaluma

Wasiliana na ofisi ya kitaaluma ya shule yako kwa maswali ya ratiba.

Barua pepe ya usaidizi

Mwongozo wa programu

Tazama miundo kamili ya programu na kalenda za kitaaluma.

Tazama prospakta
OUK
Chuo Kikuu Huria cha Kenya

Ratiba ya darasa

·

Muhula: Jan–Mei 2026

Imetengenezwa: 25 Septemba 2026

Saa zote zinaonyeshwa kwa EAT (UTC+3)

Chuo Kikuu Huria cha Kenya — Ratiba rasmi ya kitaaluma. Nyakati ni kwa Saa za Afrika Mashariki (EAT, UTC+3).

ouk.ac.ke