Rudi kwenye ramani ya tovuti
Sera ya vidakuzi
Tarehe ya kuanza kutumika: Mei 2026
1. Vidakuzi ni nini?
Vidakuzi ni faili ndogo za maandishi zinazohifadhiwa kwenye kifaa chako unapotembelea tovuti yetu. Zinatusaidia kutoa uzoefu bora na wa kibinafsi zaidi na kutukumbusha mapendeleo yako katika vipindi.
2. Jinsi tunavyotumia vidakuzi
Tunatumia vidakuzi kukuweka umeingia, kukumbuka mapendeleo yako ya ufikiaji (kama saizi ya fonti na hali ya utofautishaji), kuboresha utendaji wa tovuti, na kuelewa jinsi wageni wanavyosafiri katika kampasi ya kidijitali ya OUK.
3. Aina za vidakuzi tunazotumia
- Vidakuzi muhimu: Zinahitajika kwa utendaji msingi kama uthibitishaji na usalama.
- Vidakuzi vya mapendeleo: Hukumbuka mipangilio yako ya ufikiaji na lugha.
- Vidakuzi vya uchambuzi: Hutusaidia kuelewa mwingiliano wa watumiaji ili kuboresha huduma zetu.
4. Kudhibiti vidakuzi
Unaweza kudhibiti na kufuta vidakuzi kupitia mipangilio ya kivinjari chako wakati wowote. Tafadhali kumbuka kuwa kuzima vidakuzi muhimu kunaweza kuathiri utendaji wa jukwaa.
Kwa maswali kuhusu vidakuzi, wasiliana nasi kupitia support@ouk.ac.ke.