Ruka hadi maudhui makuu
Utawala wa kitaasisi

Masuala ya Kitaaluma

Kulinda uadilifu wa dhamira ya kitaaluma ya OUK kupitia viwango thabiti na msaada kwa wahadhiri.

Masuala ya Kitaaluma yanasimamia uadilifu wa mitaala, viwango vya tathmini, na maendeleo ya wahadhiri katika OUK.

Majukumu makuu

Idara ya Masuala ya Kitaaluma inaendesha ubora katika nyanja tatu kuu za chuo.

Uadilifu wa mitaala

Usimamizi wa mitaala kwa programu zote za shahada na kozi fupi.

Tazama maelezo

Sera ya kitaaluma

Kuunda na kutekeleza kanuni zinazoongoza udahili, mitihani, alama, na mahitaji ya kuhitimu.

Tazama maelezo

Uhakikisho wa ubora

Ufuatiliaji na tathmini endelevu ya uwasilishaji wa ufundishaji, viwango vya tathmini, na matokeo ya utafiti wa kitaasisi.

Tazama maelezo
Ofisi ya DVC

Uongozi na orodha

Idara ya Masuala ya Kitaaluma inaongozwa na Makamu Mkuu wa Chuo (Masuala ya Kitaaluma), akifanya kazi kwa karibu na Dekani wa Shule, Usajili (Kitaaluma), na Kurugenzi ya Uhakikisho wa Ubora.

Wasiliana na ofisi

Barua pepe:

dvc-aa@ouk.ac.ke

Simu:

+254 (0) 20 123 4567

Chunguza programu za kitaaluma

Gundua programu zetu za shahada na kozi fupi zilizoidhinishwa.

Chunguza katalogi