Ruka hadi maudhui makuu
Kituo cha udahili

Udahili

Jiunge na jamii ya kimataifa ya wanafunzi wa kidijitali. Mchakato wetu wa udahili ni wa uwazi, unaonyumbulika, na umeundwa kwa wataalamu wanaofanya kazi.

Chuo Kikuu Huria cha Kenya kinakaribisha waombaji kwa njia za shahada ya kwanza, uzamili, na maendeleo ya kitaaluma. Gundua mahitaji, udahili, na jinsi ya kuomba kupitia milango yetu ya kidijitali ya udahili.

Hatua za udahili

Hatua za kidijitali kutoka ombi hadi usajili.

Majibu ndani ya siku 3–5

Tambua njia yako

Tazama programu za shahada au za kitaalamu ili kupata sifa inayolingana na malengo yako.

Wasilisha hati

Kamilisha ombi la kidijitali na pakia nakala za matokeo (transcript).

Uthibitishaji na ofa

Msajili wa chuo huthibitisha ustahiki wako na kutoa barua ya ofa ya kidijitali.

Uwazi wa fedha

Elewa ada, gharama, na chaguzi za msaada kabla ya kuomba.

  • Chaguzi za kulipa huku ukisoma
  • Ruzuku na njia za HELB
  • Ratiba wazi za ada

Udahili wa sasa

Kundi la Mei 2024

Angalia kalenda kamili
Anza ombi

Maswali ya kawaida ya udahili

Uthibitishaji wa utambulisho

Zungumza na afisa wa udahili

Zungumza na afisa wa udahili
Anza safari yako

Uko tayari kujiunga na jamii ya OUK?

Udahili wa mwaka ujao wa masomo umefunguliwa. Hakikisha mustakabali wako na chuo kikuu huria kinachoongoza katika eneo.