Ruka hadi maudhui makuu
Ufikiaji kamili kupitia vitambulisho vya OUK

Lango la hifadhidata

Chunguza hifadhidata 150+ za kitaasisi zinazohifadhi zaidi ya vitabu, majarida, na ripoti milioni 250 za kielimu kutoka duniani kote.

Inapakia rasilimali za kielimu…

Unafikia kutoka nje ya kampasi?

VPN haitahitajiki. Tumia tu Kitambulisho chako cha Mwanafunzi cha OUK na nenosiri kuingia moja kwa moja kwenye hifadhidata zetu za usajili kutoka popote duniani.

Huwezi kupata rasilimali?

Tumia huduma yetu ya Mikopo baina ya Maktaba kuomba nyenzo kutoka vyuo vingine nchini Kenya na Afrika Mashariki.