Ruka hadi maudhui makuu
Kituo cha msaada wa maktaba

Tunawezaje
kukusaidia?

Ongea na maktabani

Msaada wa papo hapo kwa utafiti na ugunduzi.

Anza gumzo moja kwa moja

Msaada wa barua pepe

Kwa kawaida hujibu ndani ya saa 4 za kitaaluma.

library-support@ouk.ac.ke

Piga simu dawati la msaada

Inapatikana wakati wa saa za ofisi za OUK.

+254 (0) 20 123 4567

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Majibu ya haraka kwa maswali ya kawaida ya maktaba.

Unaweza kufikia hifadhidata zote za usajili za OUK kwa kuingia kwa Kitambulisho chako cha Mwanafunzi cha OUK na nenosiri. VPN haitahitajiki. Tafuta chaguo la 'Institutional Login' au 'OpenAthens' kwenye tovuti ya hifadhidata.

Uwepo wa kimwili

Ingawa OUK inatanguliza kidijitali, tunatoa nafasi za utafiti wa kimwili na makusanyo katika kampasi yetu kuu Nairobi.

Saa za kazi

  • Jumatatu - Ijumaa: 08 AM - 09 PM
  • Jumamosi: 09 AM - 04 PM
  • Jumapili: Imefungwa

Kampasi ya Nairobi

Jengo Kuu la OUK, Ngong Road, Upper Hill, Nairobi, Kenya.

Umepoteza
Kitambulisho cha mwanafunzi?

Ufikiaji wa kimwili wa maktaba na kuingia kwenye hifadhi za kidijitali unahitaji kadi halali ya Kitambulisho cha Mwanafunzi cha OUK.

Omba badala

Chunguza hifadhi ya maarifa

Tembelea makala zetu za kina za msaada kwa maelekezo ya hatua kwa hatua kuhusu mbinu za utafiti, maadili ya taarifa, na matumizi ya zana za kidijitali.