Ruka hadi maudhui makuu
Upatikanaji wa ujuzi

Mafunzo
na msaada

Boresha uwezo wako wa utafiti. Programu zetu za mafunzo zimeundwa kuziba pengo kati ya upatikanaji wa taarifa na ubora wa kitaaluma.

Kalenda ya Warsha

Vipindi hai vinavyoongozwa na maktabani wa kitaaluma na wataalamu wa somo.

Muhula wa 1, 2026Saa ya Nairobi (GMT+3)

Inasawazisha kalenda ya kitaaluma…

Ujifunzaji kwa mahitaji

Huwezi kufika kwenye kipindi hai? Fikia maktaba yetu ya video za mafunzo na moduli za kujifunza kwa kasi yako mwenyewe wakati wowote.

YouTube ya Maktaba ya OUK

Kituo cha elimu na utafiti wa kimataifa

Jisajili na ujifunze

Vifaa vya
msaada wa mtafiti

Kifurushi kilichochaguliwa chenye kitabu chetu cha Ujuzi wa Taarifa, kadi za rejea za haraka, na sera za uadilifu wa kitaaluma.

Mkakati wa kitaasisi

Ujenzi endelevu
wa uwezo

Mfumo wa mafunzo wa Maktaba unalingana na viwango vya Global Society for Library Science (GSLS), ili wahitimu wa OUK wawe na ujuzi wa taarifa na wachangie katika uchumi wa maarifa duniani.

250+

Warsha kwa mwaka

15K+

Wanafunzi waliofunzwa

Unahitaji mafundisho ya kibinafsi?

Kwa wahadhiri na vikundi vikubwa vya utafiti, tunatoa vipindi vya mafunzo vilivyoundwa kwa eneo lako maalum la somo.