Nguzo za ugunduzi
Kutatua changamoto za Afrika kupitia uchunguzi wenye athari kubwa na usanisi wa kiteknolojia katika mpaka wa kidijitali.
Ualimu wa kidijitali
Kuboresha uzoefu wa mtandaoni kupitia mifumo mseto ya ODL na maabara pepe.
Chunguza hifadhiAI katika elimu
Kuunda mifumo ya AI iliyobinafsishwa kwa makundi ya kidijitali na kujifunza kunakobadilika.
Chunguza hifadhiUendelevu
Utafiti wa taaluma mbalimbali kuhusu ustahimilivu wa hali ya hewa na teknolojia ya kijani kwa Afrika.
Chunguza hifadhiSera ya ubunifu
Utafiti unaotegemea ushahidi kwa mabadiliko ya kidijitali na sera ya kiteknolojia.
Chunguza hifadhi