Wanachama wa baraza la usimamizi
Wasanifu
wa
Mustakabali wa kidijitali.
Baraza linahakikisha Chuo kinabakia kweli kwa dhamira yake ya kuleta demokrasia katika ufikiaji wa elimu ya juu bora kupitia uvumbuzi wa kidijitali na uwazi wa kitaasisi.
Usimamizi wa kimkakati
Kuidhinisha na kufuatilia utekelezaji wa Mpango Mkakati wa Chuo.
Uzingatiaji wa sheria
Kuhakikisha Chuo kinafuata Sheria ya Vyuo Vikuu na mifumo mingine ya udhibiti.
Usimamizi wa fedha
Kusimamia afya ya kifedha na uhamasishaji wa rasilimali wa Chuo.
Utawala wa HR
Kuteua wasimamizi wakuu na kuhakikisha sera bora za rasilimali watu.
Majukumu makuu
Upeo wa kitaaluma
Chunguza programu mbalimbali za shahada na kozi fupi zinazolingana na soko.
Utafiti na uvumbuzi
Kuendesha athari za kimataifa kupitia uchunguzi wa kisasa na maendeleo ya teknolojia ya kidijitali.
Athari za kimataifa
Kuunganisha wanafunzi katika kaunti 47 na zaidi kupitia kampasi yetu pepe.