Dawati la huduma
Chagua aina ya msaada
Dawati la Msaada la Chuo linashughulikia mazingira ya kampasi, huduma, na miundombinu. Msaada wa Kiufundi wa ICT unashughulikia akaunti, Portal, mifumo ya kitaaluma, na huduma za kidijitali.
Dawati la msaada la jumla
Kampasi na huduma — vifaa, malazi, usalama, usafiri, nafasi za maktaba, huduma za afya, na maswali ya dawati la ada. Yeyote anaweza kuwasilisha malalamiko au pongezi.
Wi‑Fi ya jengo kama kukatika kwa kifaa iko hapa. Masuala ya akaunti au kuingia kifaa yako chini ya ICT.
Fungua maoni ya kampasiMsaada wa kiufundi wa ICT
Mifumo na huduma za kidijitali — akaunti, portal/LMS, barua pepe, kuingia Wi‑Fi, vifaa, programu, usajili wa kozi, matokeo, nakala, SOMAS, na hitilafu za bili.
Wasilisha masuala ya mifumo na kidijitali hapa (pia kupitia programu ya simu ya OUK).
- Usajili wa kozi na vipindi
- Matokeo ya mitihani na kupakua nakala
- Uanzishaji wa barua pepe na SOMAS tupu
- Bili mbili za kozi