Changia
Toa Msaada OUK
Ukarimu wako unawawezesha wasomi wa kizazi kijacho. Kila mchango — mkubwa au mdogo — unaleta mabadiliko ya kudumu.
Chagua eneo la kutoa
Athari Yako
- KES 1,000 inagharamia upatikanaji wa mtandao kwa mwezi mmoja kwa mwanafunzi.
- KES 10,000 inafadhili ufadhili wa muhula kamili kwa mwanafunzi anayehitaji.
- KES 25,000 ina'pa kituo cha kujifunza vifaa muhimu.
Ukiwa mwanazuoni,
daima uwe kiongozi.
Jiunge na maelfu ya wahitimu wa OUK katika kuunda mustakabali wa ubunifu wa kidijitali na uongozi wa kimataifa.