Ruka hadi maudhui makuu
Fursa za kimataifa

Inua
Mwelekeo wako.

Fikia ubao wa kazi wa kipekee, mapendekezo ya wahitimu, na fursa za mafunzo ndani ya mtandao wetu wa kimataifa.

Mapendekezo ya wahitimu

Tumia mtandao wetu kupata fursa kupitia mapendekezo ya ndani.

Uwekaji wa moja kwa moja

Fursa zilizopatikana mahususi kwa utaalamu wa kidijitali wa OUK.

Ufikiaji wa kimataifa

Kazi na nafasi za utafiti katika vituo vya teknolojia duniani.

Fursa za sasa.

Nafasi 0 zinazopatikana

Inasawazisha bodi ya fursa

Mtandao wa mapendekezo

Ongeza nafasi zako za kuajiriwa kwa kuunganishwa na wahitimu ambao tayari wako katika kampuni hizi.

Msaada wa taaluma

  • Ukaguzi wa CV na wataalamu wahitimu
  • Maandalizi ya mahojiano ya majaribio
  • Semina pepe za chapa ya kibinafsi
  • Kituo cha mkakati wa majadiliano

Shirikiana
nasi.

Kampuni yako inaajiri? Chapisha fursa mahususi kwa wahitimu wa OUK.

Ukiwa mwanazuoni,
daima uwe kiongozi.

Jiunge na maelfu ya wahitimu wa OUK katika kuunda mustakabali wa ubunifu wa kidijitali na uongozi wa kimataifa.