Ruka hadi maudhui makuu

Ushiriki wa wanafunzi

Ungana na maoni.

Wasiliana nasi

Njia za za moja kwa moja.

Una swali la haraka? Tumia njia zetu rasmi kupata msaada wa papo hapo kutoka timu ya Msaada wa Wanafunzi wa OUK.

Fuata taarifa zetu

Wasilisha maoni.

Maoni yako yanatusaidia kuboresha. Kwa masuala ya kiufundi ya dharura, tumia kiungo cha Msaada wa ICT kwenye Portal.

Fuatilia tiketi yako.

Umewasilisha malalamiko? Weka nambari yako ya rejea kuangalia hali yake ya sasa na maendeleo ya suluhisho.

Ahadi yetu

“Tunakusudia kuthibitisha maoni yote ya wanafunzi ndani ya saa 24 na kutatua masuala muhimu ndani ya siku 3–5 za kazi.”

Tengeneza mustakabali wako,
Hatua moja baada ya nyingine.

Fikia zana na msaada wote unahitaji ili kufanikiwa katika safari yako ya kitaaluma katika OUK.