Ustawi wa mwanafunzi
Huduma za Msaada.
Inapakia mfumo wa msaada
Maswali ya msaada.
Ninawezaje kuweka upya nenosiri la Portal ya mwanafunzi?
Nenda kwenye ukurasa wa kuingia Portal na bonyeza 'Umesahau nenosiri'. Utapokea kiungo cha kuweka upya kwenye barua pepe yako ya mwanafunzi.
Ninaweza kupata wapi matokeo yangu ya mitihani?
Matokeo huchapishwa kupitia Portal ya Mwanafunzi chini ya kichupo cha 'Masomo' baada ya uchakataji wa kitaasisi.
Ninawezaje kuomba kadi ya kitambulisho cha mwanafunzi?
Wanafunzi wapya wanaweza kupakia picha yao kupitia Portal. Kadi za kitambulisho hutolewa ndani ya wiki mbili baada ya udahili.
Tengeneza mustakabali wako,
Hatua moja baada ya nyingine.
Fikia zana na msaada wote unahitaji ili kufanikiwa katika safari yako ya kitaaluma katika OUK.