Ruka hadi maudhui makuu

Usimamizi wa chuo

Kugeuza mkakati wa kitaasisi kuwa uhalisia wa kiutendaji kupitia uongozi unaotanguliza kidijitali na ubora wa kitaaluma.

Bodi ya usimamizi wa chuo

Chombo cha utendaji kinachohusika na shughuli za kila siku na usimamizi wa kiutawala wa Chuo.

Dhamira ya bodi

Utekelezaji
kwa
Kasi ya teknolojia.

Bodi ya Usimamizi hutumika kama injini ya utendaji ya OUK, ikihakikisha ufundishaji wetu unaotanguliza kidijitali unatafsiriwa kuwa uzoefu laini wa mwanafunzi.

Utawala wa haraka
Mabadiliko ya kidijitali

Utawala wa kitaaluma

Kuratibu mzunguko wa maisha wa mwanafunzi kutoka udahili hadi kuhitimu kwa uadilifu wa kidijitali.

Miundombinu ya teknolojia

Kudumisha Kampasi yetu Pepe ya kiwango cha dunia na mifumo ya data ya kitaasisi.

Mkakati wa fedha

Kuhakikisha uendelevu wa muda mrefu kupitia uhamasishaji bora wa rasilimali.

Mafanikio ya wanafunzi

Kuendesha viwango vya juu vya kukamilisha kupitia huduma za msaada zinazoendeshwa na teknolojia.

Kiolesura cha shughuli

Ikolojia ya chuo

Kila sehemu ya Chuo imeundwa kwa ufikiaji, uwazi, na ubora wa kidijitali.

Kupanua ufikiaji wa
wa Mustakabali
wa kujifunza.

Lango lako la elimu duniani linaanza hapa.