Ruka hadi maudhui makuu
Rudi kwenye nafasi zilizofunguliwa
OUK-MGT-2026-050Full-time

Afisa Mkuu wa Fedha

Jukumu la uongozi wa juu la kusimamia mkakati wa kifedha wa OUK.

Kuhusu nafasi

Jukumu la uongozi wa juu la kusimamia mkakati wa kifedha wa Chuo Kikuu Huria cha Kenya.

Majukumu makuu

  • Simamia bajeti za mabilioni ya shilingi
  • Kuza uhusiano na wafadhili wa kimataifa

Mahitaji

  • CPA-K, Shahada ya Uzamili katika Fedha

Sifa

  • Kusajiliwa na ICPAK

Tunachotoa

Posho ya watendaji, utoaji wa gari.