Ruka hadi maudhui makuu
Rudi kwenye nafasi zilizofunguliwa
OUK-2026-ACAD-01Full-time

Mkurugenzi wa Kujifunza kwa Umbali

Ongoza maono ya kimkakati na utekelezaji wa programu zetu za kimataifa za kujifunza kwa umbali, ukihakikisha ubora wa kitaaluma.

Kuhusu nafasi

Ongoza maono ya kimkakati na utekelezaji wa programu zetu za kimataifa za kujifunza kwa umbali, ukihakikisha ubora wa kitaaluma na ufikiaji.

Majukumu makuu

  • Buni na tekeleza mpango wa kimkakati wa chuo wa kujifunza kwa umbali na mtandaoni.
  • Simamia ubuni, uundaji, na tathmini ya kozi na mitaala yote ya kidijitali.
  • Simamia timu yenye majukumu mbalimbali ya wabuni wa mafundisho, wataalamu wa teknolojia ya elimu, na wataalamu wa midia.
  • Weka viwango vya uhakikisho wa ubora na mbinu bora za ufundishaji mtandaoni.
  • Shirikiana na wahadhiri kuunganisha teknolojia bunifu (mf. AI, VR) katika uzoefu wa kujifunza.
  • Fuatilia ushiriki, uhifadhi, na vipimo vya mafanikio ya wanafunzi, ukitekeleza hatua inapohitajika.

Mahitaji

  • Angalau miaka 10 ya uzoefu katika elimu ya juu, ikiwemo angalau miaka 5 katika jukumu la uongozi linalolenga kujifunza mtandaoni au kwa umbali.
  • Uelewa wa kina wa nadharia za kujifunza kwa watu wazima, mifano ya ubuni wa mafundisho, na teknolojia za elimu.
  • Uwezo uliothibitishwa wa kuongoza mipango mikubwa ya kitaaluma na kusimamia bajeti.
  • Ujuzi wa kipekee wa uongozi, mawasiliano, na usimamizi wa wadau.
  • Uzoefu wa kushughulikia mahitaji ya uidhinishaji na udhibiti katika elimu ya juu.

Sifa

  • Ph.D. au Ed.D. katika Elimu, Teknolojia ya Elimu, Ubunifu wa Mafundisho, au uwanja husika.
  • Rekodi ya utafiti wa kisomi au uongozi wa mawazo katika elimu ya kidijitali.

Tunachotoa

  • Kifurushi cha fidia ya watendaji.
  • Bima kamili ya afya ya familia.
  • Msaada wa kuhama (inapotumika).
  • Fursa za likizo ya sabbatical.
  • Programu za mafunzo ya watendaji na maendeleo ya uongozi.