Ruka hadi maudhui makuu
Uzoefu wa kidijitali

Utangulizi wa taasisi

Ingia katika mustakabali wa elimu. Gundua kampasi yetu inayotanguliza kidijitali, mitandao ya utafiti wa kimataifa, na mifumo bunifu ya kujifunza.

12,000+

Wasomi hai

85+

Washirika wa kimataifa

240+

Hati miliki za utafiti

450+

Vitengo vya kidijitali

Kampasi kuu
Kituo

Kituo kikuu cha kiteknolojia

Kujifunza kwa cyber-physical

Usanifu wetu wa kampasi ya dijitali-twin unawawezesha wasomi kuingiliana na rasilimali za kitaasisi kutoka popote duniani kwa ubora wa juu.

Vitambulisho salama

Vyeti vilivyothibitishwa kwa blockchain vinahakikisha uhamaji wako wa kimataifa na uadilifu wa kitaaluma kuvuka mipaka.

Kituo cha uvumbuzi

Kituo cha uvumbuzi

Mchakato

Njia yako ya kielimu

Hatua 01

Usajili wa kidijitali

Udahili na mwelekeo wa mtandaoni usio na shida katika jumuiya yetu ya wasomi.

Hatua 02

Kujifunza binafsi

Njia za kitaaluma zilizobinafsishwa zinazoendeshwa na wasaidizi wa AI.

Hatua 03

Ushirikiano wa kimataifa

Fanya kazi na wenza wa kimataifa katika maabara za utafiti za kidijitali.

Hatua 04

Kichocheo cha kazi

Uunganishaji wa moja kwa moja na viongozi wa sekta na masoko ya ajira duniani.