Ruka hadi maudhui makuu

Uongozi wa kitaasisi

Kutana na wasomi mashuhuri na viongozi wa kimkakati wanaoendesha Chuo Kikuu Huria cha Kenya kuelekea ubora wa elimu duniani.

Leadership.councilTitle

Leadership.councilSubtitle

Leadership.dvcTitle

Leadership.dvcSubtitle

Uongozi wa kitaaluma na seneti

Mamlaka ya juu zaidi ya kitaaluma inayoongoza ajenda ya ufundishaji na kitaasisi ya Chuo.

Dhamira ya kitaaluma

Kuanzisha
wa Mustakabali
wa Kujifunza.

Uongozi wetu wa kitaaluma unahakikisha Chuo Kikuu Huria cha Kenya kinabakia mstari wa mbele katika ufundishaji wa kidijitali, uvumbuzi wa utafiti, na uadilifu wa kitaaluma.

Ufundishaji wa kidijitali
Uvumbuzi wa utafiti

Ubunifu wa mitaala

Kuendeleza mitaala inayolingana na sekta kwa uchumi wa kidijitali.

Viwango vya kimataifa

Kuhakikisha uthibitishaji wa kitaaluma wa kimataifa na ubora.

Mkakati wa utafiti

Kukuza ujasiriamali wa kitaasisi na athari kwa jamii.

Utawala wa wahadhiri

Kuwawezesha wasomi wa kiwango cha dunia kutoa mafundisho bora.